xe Lương Yên - Hưng Yên
Time: 5h00-19h15
20 mins/trip
- full trip: 34.000đ
BX Nước Ngầm – Pháp Vân – Nguyễn Tam Trinh – Minh Khai – Nguyễn Khoái – Trần Quang Khải – Bridge Chương Dương –Nguyễn Văn Cừ - Như Quỳnh – Quốc Lộ 5 – Phố Nối – Đường 39 – Tân Lập – Trung Hưng – Bô Thời – Bờ Hồ Bán Nguyệt – BX Hưng Yên.
BX Hưng Yên – Bờ Hồ Bán Nguyệt – Bô Thời – Trung Hưng – Tân Lập – Đường 39 – Phố Nối – Quốc Lộ 5 – Như Quỳnh – Nguyễn Văn Cừ - Bridge Chương Dương – Trần Quang Khải – Nguyễn Khoái – Minh Khai – Nguyễn Tam Trinh – Pháp Vân – Giải Phóng – BX Nước Ngầm.