xe Giáp Bát - Nhổn
Time: 5h00-22h30
5 - 15 mins/trip
Car-park Giáp Bát - Giải Phóng - Lê Duẩn - Trần Nhân Tông - Trần Bình Trọng - Trần Hưng Đạo - Quán Sứ - Hai Bà Trưng - Thợ Nhuộm - Tràng Thi - Điện Biên Phủ - Trần Phú - Lê Trực - Sơn Tây - Kim Mã - Bridge Giấy - Điểm trung chuyển Bridge Giấy - Bridge Giấy - Xuân Thuỷ - Hồ Tùng Mậu - Diễn - Đường 32 - Quay đầu tại điểm trung chuyển Nhổn - Nhổn (ĐH Công nghiệp Hà Nội)
Nhổn (ĐH Công nghiệp Hà Nội) - Đường 32 - Diễn - Hồ Tùng Mậu - Xuân Thuỷ - Bridge Giấy - Điểm trung chuyển Bridge Giấy - Kim Mã - Nguyễn Thái Học - Lê Duẩn - Giải Phóng - Ngã 3 Đuôi Cá - Car-park Giáp Bát