Bách Khoa - Bách Khoa
Time: 5h00-21h05
15 mins/trip
Bách Khoa (vị trí đỗ tuyến 18, 31) - Trần Đại Nghĩa - Lê Thanh Nghị - Giải Phóng - Phương Mai - Lương Định Của - Đông Tác - Chùa Bộc - Tây Sơn - Thái Thịnh - Láng Hạ - Giảng Võ - Giang Văn Minh - Kim Mã - Nguyễn Thái Học - Lê Duẩn - Trần Phú - Phùng Hưng - Lê Văn Linh - Phùng Hưng (đường trong) - Phan Đình Phùng - Hàng Đậu - Long Biên - Trần Nhật Duật - Nguyễn Hữu Huân - Lý Thái Tổ - Ngô Quyền - Hai Bà Trưng - Lê Thánh Tông - Tăng Bạt Hổ - Nguyễn Công Trứ - Lò Đúc - Trần Khát Chân - Bạch Mai - Lê Thanh Nghị - Trần Đại Nghĩa - Bách Khoa (vị trí đỗ tuyến 18, 31)
Bách Khoa (vị trí đỗ tuyến 18, 31) - Trần Đại Nghĩa - Lê Thanh Nghị - Bạch Mai - Trần Khát Chân - Lò Đúc - Yecxanh - Trần Thánh Tông - Lê Thánh Tông - Lý Thái Tổ - Ngô Quyền - Hàng Tre - Hàng Muối - Trần Nhật Duật - Điểm trung chuyển Long Biên - Yên Phụ - Quay đầu tại số nhà 92 Yên Phụ - Hàng Đậu - Quán Thánh - Hoè Nhai - Phan Đình Phùng - Lý Nam Đế - Trần Phú - Điện Biên Phủ - Lê Hồng Phong - Ông Ích Khiêm - Sơn Tây - Nguyễn Thái Học - Giảng Võ - Láng Hạ - Quay đầu tại 48 Láng Hạ - Láng Hạ - Thái Thịnh - Tây Sơn - Chùa Bộc - Phạm Ngọc Thạch - Lương Định Của - Phương Mai - Giải Phóng - Quay đầu tại gầm cầu vượt Ngã Tư Vọng - Giải Phóng - Lê Thanh Nghị - Trần Đại Nghĩa - Bách Khoa (vị trí đỗ tuyến 18, 31)