Biên - Đông Mỹ
Time: 5h00-22h30
7 - 20 mins/trip
Long Biên (Yên Phụ - Khoang 2) - Yên Long Biên (Yên Phụ - đoạn Hàng Than đến Hòe Nhai) - quay đầu tại đối diện phố Hàng Than - Yên Phụ - Điểm trung chuyển Long Biên - Trần Nhật Duật - Nguyễn Hữu Huân - Lý Thái Tổ - Ngô Quyền - Lý Thường Kiệt - Bà Triệu - Lê Đại Hành - Bạch Mai - Lê Thanh Nghị - Trần Đại Nghĩa - Đại La - Trường Chinh - Ngã tư Vọng - Giải Phóng - Đường Ngọc Hồi - Ngũ Hiệp - Sân vận động Đông Mỹ
Sân vận động Đông Mỹ - Ngũ Hiệp - Đường Ngọc Hồi - Giải Phóng - Quảng trường Car-park Giáp Bát - Giải Phóng - Trường Chinh - Ngã tư Vọng - Đại La - Trần Đại Nghĩa - Lê Thanh Nghị - Bạch Mai - Phố Huế - Hàng Bài - Đinh Tiên Hoàng - Trần Nguyên Hãn - Ngô Quyền - Hàng Tre - Hàng Muối - Trần Nhật Duật - Điểm trung chuyển Long Biên - Yên Phụ - Long Biên (Yên Phụ - đoạn Hàng Than đến Hòe Nhai)